Ƙwararriyar Kayan aikin hakowa

Shekaru 25 Ƙwarewar Ƙwarewar Masana'antu

Menene Rukunin DTH Bits?

1. Nau'in Convex: Wannan bit ɗin yana zuwa ne ta nau'i biyu, shugaba ɗaya da shugaba biyu.Ana amfani da na ƙarshe don manyan diamita na DDP.

Convex DDRs na iya kiyaye ƙimar hakowa mai yawa lokacin hakowa da tsauri da tsauri, amma faɗuwar hakowa ba ta da kyau, don haka bai dace da aikin injiniyan hakowa ba wanda ke buƙatar babban shimfidar ramuka masu fashewa.

2, nau'in lebur na fuska: wannan siffar rawar rawar yana da ƙarfi da ƙarfi, ya dace da hakowa mai ƙarfi da dutse mai wuyar gaske, amma kuma ya dace da shimfidar ramin hakowa ba babban buƙatun dutse mai ƙarfi da dutse mai laushi ba.

3. Nau'in Concave: ƙarshen fuskar ɗan ƙaramin kai tare da wannan siffa yana da ɓacin rai na conical, wanda bit a cikin aikin hakowa ya samo shi don kula da aikin tsakiya na bit, kuma rami mai hakowa yana da madaidaiciyar madaidaiciya.Irin wannan nau'in yana da sakamako mai kyau na fitar da foda da saurin hakowa, kuma shine mafi yawan amfani da DWB a kasuwa.

4, nau'in tsakiya mai zurfi mai zurfi mai zurfi: wannan siffar bit ya samo asali ne daga nau'in nau'in haƙorin ball iri ɗaya, ɓangaren tsakiyar ƙarshen fuskar bit yana da ɓangaren tsakiya mai zurfi.

Ana amfani da shi don nucleation a cikin aikin hako dutse.Lokacin hako rami mai zurfi, zai iya tabbatar da shimfidar ramin bindiga.Ya dace kawai don hako dutse mai laushi da matsakaicin dutse mai wuya.


Lokacin aikawa: Juni-03-2019